เปิดไพ่ยิปซีรายวัน : วันอังคารที่ 17 กันยายน 2562

Mon, 16 Sep 2019 17:00:00 GMT
เปิดไพ่ยิปซีรายวัน กับ อ.อ๊อด


เปิดไพ่ยิปซีรายวัน : วันจันทร์ที่ 16 กันยายน 2562

Sun, 15 Sep 2019 17:00:00 GMT
เปิดไพ่ยิปซีรายวัน กับ อ.อ๊อด


เปิดไพ่ยิปซีรายวัน : วันอาทิตย์ที่ 15 กันยายน 2562

Sat, 14 Sep 2019 17:00:00 GMT
เปิดไพ่ยิปซีรายวัน กับ อ.อ๊อด


เบญจลักษณ์บนใบหน้า

Sat, 14 Sep 2019 17:00:00 GMT
เขียนโดย โจอี ยับ แปลโดย อำนวยชัย ปฎิพัทธ์เผ่าพงศ์


ไม่ผ่าน

Fri, 13 Sep 2019 17:00:00 GMT
คอลัมน์... เปิดฟ้าท้าดาวกับไพ่ยิปซี โดย... อาจารย์สิทธิศักดิ์ นิลกำแหง


เนินเสาร์เนินแห่งขุมทรัพย์

Fri, 13 Sep 2019 17:00:00 GMT
คอลัมน์... หัตถศาสตร์ เรื่องที่คุณต้องรู้ โดย... นิโรจณม์วัฒร ชินปัญช์ธนะ


เปิดไพ่ยิปซีรายวัน : วันเสาร์ที่ 14 กันยายน 2562

Fri, 13 Sep 2019 17:00:00 GMT
เปิดไพ่ยิปซีรายวัน กับ อ.อ๊อด


เปิดไพ่ยิปซีรายวัน : วันพฤหัสบดีที่ 12 กันยายน 2562

Wed, 11 Sep 2019 17:00:00 GMT
เปิดไพ่ยิปซีรายวัน กับ อ.อ๊อด


เปิดไพ่ยิปซีรายวัน : วันศุกร์ที่ 13 กันยายน 2562

Thu, 12 Sep 2019 17:00:00 GMT
เปิดไพ่ยิปซีรายวัน กับ อ.อ๊อด


เปิดไพ่ยิปซีรายวัน : วันพุธที่ 11 กันยายน 2562

Tue, 10 Sep 2019 17:00:00 GMT
เปิดไพ่ยิปซีรายวัน กับ อ.อ๊อด


ถูกหลอกจนหมดตัว

Sat, 31 Aug 2019 17:00:00 GMT
คอลัมน์... หัตถศาสตร์ เรื่องที่คุณต้องรู้ โดย... นิโรจณม์วัฒร ชินปัญช์ธนะ


หมอเค้กส่องดวงโชะ 4 ราศีหมดเคราะห์ การเงินเฟื่องฟูฟู่ฟ่า

Wed, 11 Sep 2019 03:00:00 GMT
คราวนี้ข่าวดีสหรับชาว 4 ราศี เมษ เมถุน สิงห์ และ ตุลย์ ทีหมอเค้กบอกไว้ดังนี้


เปิดไพ่ยิปซีรายวัน : วันอังคารที่ 10 กันยายน 2562

Mon, 09 Sep 2019 17:00:00 GMT
เปิดไพ่ยิปซีรายวัน กับ อ.อ๊อด


เปิดไพ่ยิปซีรายวัน : วันจันทร์ที่ 9 กันยายน 2562

Sun, 08 Sep 2019 17:00:00 GMT
เปิดไพ่ยิปซีรายวัน กับ อ.อ๊อด


หมอเค้กทำนาย4ราศีที่ผ่านมาซวยตอนนี้จะรวยท่องคาถาว่าที่เศรษฐี

Mon, 09 Sep 2019 03:23:00 GMT
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งบุคคลในวงการการดูดวง ที่กำลังได้รับความสนใจ นั้นก็คือ หมอเค้ก designs ซึ่งก็จะมาทำนายดวงผ่านเพจเป็นประจำ ล่าสุดอกมาทำนายดวง 4 ราศีจะรวย